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DAWASA YETU

TAREHE: 21 AGOSTI - 28 AGOSTI 2024 | TOLEO NA. 0172

DAWASA NA TARURA KUENDELEZA
USHIRIKIANO ULINZI WA MIUNDOMBINU
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Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar
es salaam (DAWASA) imekutana na kufanya
mazungumzo na Wakala wa Barabara Vijijini
(TARURA) Mkoa wa Dar es salaam yaliyolenga
kuangalia njia bora ya kushirikiana katika ulinzi
na utunzaji wa miundombinu katika Jiji la Dar
es salaam.

Akiongea katika kikao kazi hicho, Kaimu Afisa
Mtendaji Mkuu DAWASA, Mhandisi Mkama
Bwire ameeleza kuwa TARURA ni wadau
muhimu sana na kwapamoja hushirikiana na
DAWASA katika utekelezaji wa kazi zao.

"DAWASA tupo tayari kushirikiana kwa karibu sana
na TARURA, tunaomba kipindi cha utekelezaji wa
miradi ya TARURA hasa ukarabati wa barabara
tuweze kupeana taarifa mapema ili kuweza kuondoa
miundombinu ya maji na kuzuia uharibifu" ameeleza
Mhandisi Bwire.

Kwa upande wake Meneja wa TARURA Mkoa wa
Dar es salaam Mhandisi Geofrey Mkinga
ameishukuru DAWASA kwa ushirikiano na kusema
kwamba wamejipanga kikamilifu kushirikiana na
DAWASA katika kutekeleza malengo makuu ya
Serikali ya kuwapatia wananchi huduma pamoja na
utunzaji wa pamoja wa miundombinu.
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